Results for kaya translation from Tagalog to Albanian

Human contributions

From professional translators, enterprises, web pages and freely available translation repositories.

Add a translation

Tagalog

Albanian

Info

Tagalog

kaya ang bayan ay nagpahinga sa ikapitong araw.

Albanian

kështu populli pushoi ditën e shtatë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nangyaring nagkaroon ng pagkakabahabahagi sa karamihan dahil sa kaniya.

Albanian

kështu pati përçarje në turmë për shkak të tij.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya, mga minamahal ko, magsitakas kayo sa pagsamba sa diosdiosan.

Albanian

prandaj, të dashurit e mi, largohuni nga idhujtaria.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at sinabi ng mga nakarinig nito, sino nga kaya ang makaliligtas?

Albanian

dhe ata që e dëgjonin thanë: ''po kush, pra, mund të shpëtohet?''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga kung sasamba ka sa harapan ko, ay magiging iyong lahat.

Albanian

në qoftë se ti, pra, duke rënë përmbys, më adhuron, do të jetë krejt jotja''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at tinanong siya ng kaniyang mga alagad, kung ano kaya ang talinghagang ito.

Albanian

atëherë dishepujt e vet e pyetën çfarë kuptimi kishte ajo shëmbëlltyrë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at sinabi ng iba, bago akong kasal, at kaya nga hindi ako makaparoroon.

Albanian

dhe një tjetër akoma tha: "mora grua e prandaj nuk mund të vij".

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Warning: Contains invisible HTML formatting

Tagalog

at nagkaroon ng isang pagmamatuwiran sa gitna nila kung sino kaya sa kanila ang pinakadakila.

Albanian

pastaj midis tyre filloi një grindje: cili prej tyre do të ishte më i madhi.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

pagdating nga ng panginoon ng ubasan, ano kaya ang gagawin sa mga magsasakang yaon?

Albanian

tani, kur të vijë i zoti i vreshtit, çfarë do t'u bëjë këtyre vreshtarëve?''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga hindi sa may ibig, ni hindi sa tumatakbo, kundi sa dios na naaawa.

Albanian

kështu, pra, kjo nuk varet as prej atij që do, as prej atij që vrapon, por nga perëndia që shfaq mëshirë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga ang bawa't isa sa atin ay magbibigay sulit sa dios ng kaniyang sarili.

Albanian

kështu, pra, secili nga ne do t'i japë llogari perëndisë për veten e vet.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at ang buong karamihan ay nangagtaka, at nangagsabi, ito kaya ang anak ni david?

Albanian

dhe mbarë turmat çuditeshin dhe thonin: ''a mos është ky i biri i davidit?''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya huwag kayong maging mga mangmang, kundi unawain ninyo kung ano ang kalooban ng panginoon.

Albanian

dhe mos u dehni me verë, në të cilën ka shthurje, por mbushuni me frymë,

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga ang kamatayan ay gumagawa sa amin, datapuwa't ang buhay ay sa inyo.

Albanian

dhe kështu tek ne vepron vdekja, ndërsa në ju jeta.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya ngayo'y hindi ako ang gumagawa nito, kundi ang kasalanang tumitira sa akin.

Albanian

por tani nuk jam më unë që veproj, por mëkati që banon në mua.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at pinalapit niya sa kaniya ang isa sa mga alipin, at itinanong kung ano kaya ang mga bagay na yaon.

Albanian

atëherë thirri një shërbëtor dhe e pyeti ç'ishte e gjitha kjo.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at kanilang pinaguusapan, sino kaya ang ating mapagpapagulong ng bato mula sa pintuan ng libingan?

Albanian

dhe thonin në mes tyre: ''kush do të na rrokullisë gurin nga hyrja e varrit?''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

o kung siya'y humingi ng itlog, kaniyang bibigyan kaya siya ng alakdan?

Albanian

ose, po t'i kërkojë një vezë, i jep një akrep?

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga ang kautusan ay banal, at ang utos ay banal, at matuwid, at mabuti.

Albanian

kështu ligji është i shenjtë, dhe urdhërimi i shenjtë, i drejtë dhe i mirë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kaya nga, mga kapatid, hindi tayo mga anak ng babaing alipin, kundi ng babaing malaya.

Albanian

qëndroni, pra, të patundur në lirinë, me të cilën krishti na liroi, dhe mos hyni përsëri nën zgjedhën e skllavërisë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Get a better translation with
4,401,923,520 human contributions

Users are now asking for help:We use cookies to enhance your experience. By continuing to visit this site you agree to our use of cookies. Learn more. OK