Results for paroroon translation from Tagalog to Albanian

Human contributions

From professional translators, enterprises, web pages and freely available translation repositories.

Add a translation

Tagalog

Albanian

Info

Tagalog

at kung saan ako paroroon, ay nalalaman ninyo ang daan.

Albanian

ju e dini se ku po shkoj dhe e njihni edhe udhën''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at sinabi niya sa kaniya, paroroon ako, at siya'y aking pagagalingin.

Albanian

dhe jezusi i tha: ''do të vij dhe do ta shëroj''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

oh ikaw na dumidinig ng dalangin, sa iyo'y paroroon ang lahat ng laman.

Albanian

te ti, që plotëson lutjen, do të vijë çdo krijesë.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

ayaw ang manglilibak na siya'y sawayin. siya'y hindi paroroon sa pantas.

Albanian

tallësi nuk e do atë që e kritikon; ai nuk shkon tek të urtët.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at ang mga bansa ay paroroon sa iyong liwanag, at ang mga hari sa ningning ng iyong sikat.

Albanian

kombet do të ecin në dritën tënde dhe mbretërit në shkëlqimin e daljes sate.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

na sa araw na yaon ang makatatanan ay paroroon sa iyo, upang iparinig sa iyo ng iyong mga pakinig?

Albanian

atë ditë një ikanak do të vijë te ti që të të sjellë lajmin.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

saan ako paroroon na mula sa iyong espiritu? o saan ako tatakas na mula sa iyong harapan?

Albanian

ku do të mund të shkoja larg frymës sate, ose ku do të mund të ikja larg pranisë sate?

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

siya'y paroroon sa lahi ng kaniyang mga magulang; hindi sila makakakita kailan man ng liwanag.

Albanian

ai do të arrijë brezin e etërve të tij, që nuk do ta shohin kurrë më dritën.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

at isang manunubos ay paroroon sa sion, at sa kanila, na nangaghihiwalay sa jacob ng pagsalangsang, sabi ng panginoon.

Albanian

"një çlirues do të vijë në sion dhe për ata të kthyerit nga rebelimi i tyre te jakobi", thotë zoti.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Warning: Contains invisible HTML formatting

Tagalog

sinabi nga ni jesus, makikisama pa ako sa inyong sangdaling panahon, at ako'y paroroon sa nagsugo sa akin.

Albanian

atëherë jezusi u tha atyre: ''unë jam edhe për pak kohë me ju, pastaj do të shkoj tek ai që më ka dërguar.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kundi paroroon ka sa bahay ng aking ama at sa aking kamaganakan, at papag-aasawahin mo roon ang aking anak.

Albanian

por do të shkosh në shtëpinë e babait tim dhe tek afëria ime dhe aty do të marrësh një grua për birin tim".

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Warning: Contains invisible HTML formatting

Tagalog

paroroon ang isa na may mga pana at may busog; sapagka't ang buong lupain ay magiging mga dawag at mga tinikan.

Albanian

do të hyhet në to me shigjeta dhe me hark, sepse tërë vendi do të jetë i mbuluar nga ferra dhe gjemba.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

tungkol sa katuwiran, sapagka't ako'y paroroon sa ama, at hindi na ninyo ako makikita;

Albanian

për drejtësi, sepse unë po shkoj tek ati dhe nuk do të më shihni më;

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

ay iyo ngang sasalapiin, at iyong itatali ang salapi sa iyong kamay at paroroon ka sa dakong pipiliin ng panginoon mong dios:

Albanian

atëherë do t'i këmbesh ato me para dhe me paratë në dorë do të shkosh në vendin që ka zgjedhur zoti, perëndia yt;

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

nagbuhat ako sa ama, at naparito ako sa sanglibutan: muling iniiwan ko ang sanglibutan, at ako'y paroroon sa ama.

Albanian

unë dola nga ati dhe erdha në botë; përsëri po e lë botën dhe kthehem tek ati''.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

hanggang sa ang araw ay lumamig at ang mga lilim ay tumakas, ako'y paroroon sa bundok ng mira, at sa burol ng kamangyan.

Albanian

përpara se flladi i ditës të ndihet dhe hijet të ikin, do të shkoj në malin e mirrës dhe në kodrën e temjanit.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

kundi ikaw ay paroroon sa aking lupain, at sa aking kamaganakan, at papag-aasawahin mo roon ang aking anak na si isaac.

Albanian

por do të shkosh në vendin tim dhe te fisi im për të marrë një grua për djalin tim, për isakun".

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Warning: Contains invisible HTML formatting

Tagalog

at ang kanilang mga kapatid, sa kanilang mga nayon, ay paroroon sa bawa't pitong araw, tuwing kapanahunan upang sumakanila:

Albanian

vëllezërit e tyre, që banonin në fshatrat e tyre, duhet të vinin herë pas here për të qëndruar me ta shtatë ditë,

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

sinabi sa kaniya ni tomas, panginoon, hindi namin nalalaman kung saan ka paroroon; paano ngang malalaman namin ang daan?

Albanian

thomai i tha: ''zot, ne nuk e dimë se ku po shkon; pra, si mund ta njohim udhën?''

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Tagalog

ano nga kaya ang gagawin ng panginoon ng ubasan? siya'y paroroon at pupuksain ang mga magsasaka, at ibibigay ang ubasan sa mga iba.

Albanian

Çfarë do të bëjë, pra, i zoti i vreshtit? ai do të vijë dhe do t'i shfarosë vreshtarët dhe vreshtin do t'ua japë të tjerëve.

Last Update: 2012-05-05
Usage Frequency: 1
Quality:

Get a better translation with
4,401,923,520 human contributions

Users are now asking for help:We use cookies to enhance your experience. By continuing to visit this site you agree to our use of cookies. Learn more. OK