Preguntar a Google

Usted buscó: abrahamit (Albanés - Tagalo)

Contribuciones humanas

De traductores profesionales, empresas, páginas web y repositorios de traducción de libre uso.

Añadir una traducción

Albanés

Tagalo

Información

Albanés

betimin që i bëri Abrahamit, atit tonë,

Tagalo

Ang sumpa na isinumpa niya kay Abraham na ating ama,

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Bijtë e Abrahamit ishin Isaku dhe Ismaeli.

Tagalo

Ang mga anak ni Abraham: si Isaac, at si Ismael.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Efroni iu përgjegj Abrahamit, duke i thënë:

Tagalo

At sumagot si Ephron kay Abraham, na sinasabi sa kaniya,

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Këta janë pasardhësit e Isakut, birit të Abrahamit.

Tagalo

At ito ang mga sali't saling lahi ni Isaac, na anak ni Abraham: naging anak ni Abraham si Isaac,

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Atëherë ai tha: "Unë jam një shërbëtor i Abrahamit.

Tagalo

At kaniyang sinabi, Alilang katiwala ako ni Abraham.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Advertencia: contiene formato HTML invisible

Albanés

Dhe bijtë e Hethit iu përgjigjën Abrahamit duke i thënë:

Tagalo

At ang mga anak ni Heth ay sumagot kay Abraham, na nagsasabi sa kaniya,

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Ta dini, pra, se ata që janë nga besimi janë bij të Abrahamit.

Tagalo

Gaya nga ni Abraham na sumampalataya sa Dios, at ito'y ibinilang sa kaniya na katuwiran.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Sepse ai nuk kujdeset për engjëjt, por ndihmon pasardhjen e Abrahamit.

Tagalo

At mailigtas silang lahat na dahil sa takot sa kamatayan ay nangasailalim ng pagkaalipin sa buong buhay nila.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Abrahamit i lindi Isaku. Bijtë e Isakut ishin Esau dhe Izraeli.

Tagalo

At naging anak ni Abraham si Isaac. Ang mga anak ni Isaac: si Esau, at si Israel.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Libri i gjenealogjisë së Jezu Krishtit, birit të Davidit, birit të Abrahamit.

Tagalo

Ang aklat ng lahi ni Jesucristo, na anak ni David, na anak ni Abraham.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Kjo gjë s'i pëlqeu aspak Abrahamit, për shkak të djalit të tij.

Tagalo

At ang bagay na ito ay naging lubhang mabigat sa paningin ni Abraham dahil sa kaniyang anak.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Kur shërbëtori i Abrahamit dëgjoi fjalët e tyre u përul për tokë përpara Zotit.

Tagalo

At nangyari, na pagkarinig ng alilang katiwala ni Abraham ng kaniyang mga salita, ay nagpatirapa sa lupa sa harap ng Panginoon.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Sepse atij iu kujtua premtimi i shenjtë që i kishte bërë Abrahamit, shërbëtorit të tij;

Tagalo

Sapagka't kaniyang naalaala ang kaniyang banal na salita, at si Abraham na kaniyang lingkod.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Tani Sara pa që djali që i kishte lindur Abrahamit nga Agari, egjiptasja, qeshte.

Tagalo

At nakita ni Sara ang anak ni Agar na taga Egipto, na ito'y nagkaanak kay Abraham, na tumutuya sa kaniya.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Dhe, në qoftë se jeni të Krishtit, jeni pra pasardhja e Abrahamit dhe trashëgimtarë sipas premtimit.

Tagalo

Walang magiging Judio o Griego man, walang magiging alipin o malaya man, walang magiging lalake o babae man; sapagka't kayong lahat ay iisa kay Cristo Jesus.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

ashtu si ua pati deklaruar etërve tanë, Abrahamit dhe pasardhësve të tij, për gjithmonë''.

Tagalo

(Gaya ng sinabi niya sa ating mga magulang) Kay Abraham at sa kaniyang binhi magpakailan man.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Dhe Zoti tha: "A do t'ia fsheh unë Abrahamit atë që kam për të bërë,

Tagalo

At sinabi ng Panginoon, Ililihim ko ba kay Abraham ang aking gagawin;

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Advertencia: contiene formato HTML invisible

Albanés

Këto janë vitet e jetës së Abrahamit: ai jetoi gjithsej njëqind e shtatëdhjetë e pesë vjet.

Tagalo

At ito ang mga araw ng mga taon ng buhay na ikinabuhay ni Abraham, isang daan at pitong pu't limang taon.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

Por ndodhi që lypësi vdiq dhe engjëjt e çuan në gji të Abrahamit; vdiq edhe pasaniku dhe e varrosën.

Tagalo

At nangyari, na namatay ang pulubi at siya'y dinala ng mga anghel sa sinapupunan ni Abraham: at namatay naman ang mayaman, at inilibing.

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Albanés

bir i Jakobit, bir i Isakut, bir i Abrahamit, bir i Tares, bir i Nakorit;

Tagalo

Ni Jacob, ni Isaac, ni Abraham, ni Tare, ni Nacor,

Última actualización: 2012-05-05
Frecuencia de uso: 1
Calidad:

Obtenga una traducción de calidad con
4,401,923,520 contribuciones humanas

Usuarios que están solicitando ayuda en este momento:Utilizamos cookies para mejorar nuestros servicios. Al continuar navegando está aceptando su uso. Más información. De acuerdo