Je was op zoek naar: yapılandırabilirsiniz (Turks - Wels)

Menselijke bijdragen

Van professionele vertalers, bedrijven, webpagina's en gratis beschikbare vertaalbronnen.

Voeg een vertaling toe

Turks

Wels

Info

Turks

ayrıca dosya paylaşım yetkilendirmesini yeniden yapılandırabilirsiniz.

Wels

gallwch hefyd ailffurfweddu awdurdodi rhannu ffeiliau.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

tarih kenar Çubuğu tarih kenar çubuğunu burada yapılandırabilirsiniz.

Wels

bar ochr hanes gallwch ffurfweddu' r bar ochr hanes yma.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

konqueror davranışı konqueror' u burada bir dosya yöneticisi olarak davranması için yapılandırabilirsiniz.

Wels

ymddygiad konqueror gallwch ffurfweddu sut y mae konqueror yn ymddwyn fel trefnydd ffeiliau yma.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

burada öntanımlı web tarayıcınızı yapılandırabilirsiniz. tüm kde uygulamalarında bulunan bağlantılar bu seçenek kullanılarak açılacaktır. name_bar_standard desktop component

Wels

dyma lle gallwch ffurfweddu eich porydd gwe rhagosodol. dylai pob rhaglen kde lle gallwch ddewis hypergysylltau ddefnyddio' r gosodiad yma. name_bar_standard desktop component

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

buradan öntanımlı dosya yöneticinizi yapılandırabilirsiniz. k menüsünde ve kde uygulamalarında bulunan tüm dizin açan uygulamalar için bu uygulama kullanılacaktır. name_bar_standard desktop component

Wels

dyma lle gallwch ffurfweddu eich porydd gwe rhagosodol. dylai pob rhaglen kde lle gallwch ddewis hypergysylltau ddefnyddio' r gosodiad yma. name

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

'ev sayfanıza' gidin bu konumu yapılandırabilirsiniz, bu düğme sizi ayarlar - > konqueror uygulamasını yapılandır - > genel konumuna götürecektir.

Wels

llywio i' ch 'url gartref' neu hafangallwch ffurfweddu' r lleoliad i ble' r â' r botwm yma a chi yn y ganolfan reolaeth kde, o dan trefnydd ffeiliau/ ymddygiad.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Turks

gelişmiş tarama bu modülde konqueror' un tarama için sunduğu bazı özel seçenekleri yapılandırabilirsiniz. internet anahtar kelimeleri internet anahtar kelimelerini kullanmak web arama motorlarını kullanmanın oldukça kolay bir yoludur. Örneğin, konqueror' da "kde" ya da "k masaüstü ortamı" yazmanız halinde kde' nin web sayfasına bağlantı kurabilirsiniz. web kısayolları web kısayolları, web tarama işlemi yapmak için oldukça kolay ve hızlı bir yöntem sunar. Örneğin, altavista' da "linux" kelimesini aratmak istiyorsanız tek yapmanız gereken işlem "altavista: linux" ya da "av: linux" yazmak olacaktır.

Wels

pori uwch yn y modwl yma gallwch ffurfweddu rhai nodweddion pori uwch kde. allweddeiriau rhyngrwyd galluoga allweddeiriau rhyngrwyd i chi deipio enw gwneuthuriad, cywaith, rhywun enwog, ayyb... a mynd at y lleoliad perthnasol. er engrhaifft gallwch deipio "kde" neu "amgylchedd penbwrdd kde" yng konqueror er mwyn mynd at dudalen gartref kde. byrlwybrau gwê ffordd gyflym o ddefnyddio peiriannau chwilio gwê yw byrlwybrau gwê. er enghraifft, teipiwch "altavista: frobozz" neu "av: frobozz" ac fe fydd konqueror yn gwneud chwiliad am "frobozz" ar altavista. yn haws fyth: gwasgwch alt+f2 (os nad ydych wedi newid y byrlwybr yma) a rhowch y byrlwybr yn yr ymgom kde rhedeg gorchymyn.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Turks

giriş yöneticisi bu modülde kde sistem giriş yöneticisinin çeşitli özelliklerini yapılandırabilirsiniz. bu giriş için seçilecek kullanıcıların yanında görünüm özelliklerini de içermektedir. modülü sadece süper kullanıcı hakları ile çalıştırırsanız üzerinde değişiklik yapabileceğinizi unutmayın. eğer kde kontrol merkezi' ni süper kullanıcı hakları ile başlatmadıysanız düzenle düğmesine tıklayın. size sistem yöneticisinin parolası sorulacaktır. görünüm bu bölümde, sistem giriş yöneticisinin nasıl görüneceğini, hangi dili kullanacağını ve hangi grafik stilini kullanacağını belirleyebilirsiniz. burada yapılan dil ayarlarının kullanıcı dil ayarlarına etkisi yoktur. yazıtipi buradan sistem giriş yöneticisinin karşılama ve kullanıcı isimleri gibi çeşitli yerlerde kullanacağı yazı tiplerini seçebilirsiniz. arkaplan eğer giriş ekranı için özel bir arkaplan seçmek isterseniz, buradan yapabilirsiniz. kapat bilgisayarı kimin kapatabileceğini buradan seçebilirsiniz. kullanıcılar bu bölümde, sistem giriş yöneticisinin size girişte hangi kullanıcıları sunacağını belirleyebilirsiniz. otomatik giriş buradan bir kullanıcının otomatik giriş yapmasını, bazı kullanıcılara parola sorulmadan giriş yapılmasını ve tembel insanlar için olan diğer seçenekleri yapılandırabilirsiniz. bu seçeneklerin bazıları sistemde güvenlik açıklarına neden olabileceği için dikkatli kullanılmaları önerilir.

Wels

rheolydd mewngofnodi yn y modiwl yma gallwch ffurfweddu amrywiol agweddau o' r rheolydd mewngofnodi kde. cynhwysa hyn y golwg a' r teimlad, a' r defnyddwyr a ellir eu dewis i fewngofnodi. noder y gallwch wneud newidiadau os rhedwch y modiwl efo hawliau uwch- ddefnyddiwr yn unig. os nad ydych wedi cychwyn y ganolfan reoli kde efor hawliau uwch- ddefnyddiwr (a hyn yw' r peth iawn i wneud, gyda llaw), cliciwch ar y botwm addasu i gaffael hawliau uwch- ddefnyddiwr. byddwch yn cael eich gofyn am y cyfrinair uwch- ddefnyddiwr. ymddangosiad ar y dudalen dab yma, gallwch ffurfweddu sut y dylai' r rheolydd menwgofndi edrych, pa iaith y dylai fo ddefnyddio, a pa arddull gui y dylai fo ddefnyddio. nid yw' r gosodiadau iaith a wneir yma yn cael dylanwad ar osodiadau iaith y defnyddiwr. wynebfath yma gallwch ddewid yr wynebfathau y dylai' r rheolydd mewngofnodi defnyddio ar gyfer dibenion fel cyfarchiadau ac enwau defnyddwyr. cefndir os hoffech gosod cefndir arbennig ar gyfer y sgrîn mewngofnodi, dyma le i' w wneud. sesiynau yma gallwch benodi pa mathau o sesiynau y dylai' r rheolydd mewngofnodi gynnig i chi ar gyfer mewngofnodi, a pwy a ganiateir i ddiffodd/ ailgychwyn y peiriant. defnyddwyr ar y dudalen dab yma, gallwch ddewis pa defnyddwyr a bydd y rheolydd mewngofnodi yn cynnig i chi er mwyn mewngofnodi. hwylustod yma gallwch benodi defnyddiwr i' w fewngofnodi yn ymysgogol, defnyddwyr ni orfodir darparu cyfrinair i fewngofnodi, a nodweddion eraill sy' n ddelfrydol i ddiogion.; -) noder bod y gosodiadau yma yn dyllau diogelwch gan eu natur, felly defnyddiwch nhw yn ofalus iawn.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

grup (group) sunucunun, denetimi altında çalıştığı grup. normal olarak sys olması gereklidir, bununla beraber gereksinim halinde bu şeyleri başka bir grup için yapılandırabilirsiniz. örn: sys do not translate the keyword between brackets (e. g. servername, serveradmin, etc.)

Wels

do not translate the keyword between brackets (e. g. servername, serveradmin, etc.)

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

kdm - görünüm buradan kdm sistem giriş yöneticisinin görünümünü yapılandırabilirsiniz, örn. karşılama mesajı, simge gibi. @ title: group 'man locale'...

Wels

kdm - golwgyma gallwch ffurfweddu golwg sylfaenol y trefnydd mewngofnodi kdm, h. y. llinyn gyfarch, eicon ayyb. am goethi pellach golwg kdm, gweler y tabiau "wynebfath" a "cefndir".

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Turks

konqueror web tarayıcı bu bölümde konqueror' un web tarayıcı özelliğini yapılandırabilirsiniz. programın dosya yöneticisi olarak çalışırken kullandığı özellikler "dosya yöneticisi" yapılandırma modülünden yapılandırılabilir. konqueror' un internetten yüklediği web sayfalarını nasıl görüntüleyeceğini buradan ayarlamak mümkündür. genellikle bu kısımda değişiklik yapmaya gerek yoktur.

Wels

porwr konqueror yma gallwch ffurfweddu nodweddiant porwr konqueror. noder bod rhaid ffurfweddu' r nodweddiant trefnydd ffeiliau dwyr' r modiwl ffurfweddu "trefnydd ffeiliau". gallwch wneud rhai gosodiadau sut ddylai konqueror drin côd html yn y tudalennau gwê y llwytha. nid yw' n angenrhaid newid unrhywbeth yma fel arfer.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Turks

kullanıcı (user) kullanıcı altında çalışan sunucu. normal olarak lp olması gereklidir, bununla beraber gereksinim halinde bu şeyleri başka bir kullanıcı için yapılandırabilirsiniz. not: sunucu, varsayılan 631 no' lu ipp port' unu destekleyebilmek için root olarak belirlenmelidir. böylece harici bir program çalıştığında kullanıcıları değiştirebilir... örn: lp do not translate the keyword between brackets (e. g. servername, serveradmin, etc.)

Wels

do not translate the keyword between brackets (e. g. servername, serveradmin, etc.)

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Turks

yerel ağ tarama bölümde "ağ komşularınızı" yapılandırabilirsiniz. bu işlem için lisa programı yardımıyla lan: / kısayolunu çalıştırabilir, ya da reslisa programı üzerinden rlan: / kısayolunu kullanabilirsiniz. yerel ağ yapılandırması: eğer kullanılabilir ise ögesini seçerseniz bir bilgisayara erişim kurduğunuz zaman o bilgisayardaki servisin çalışıp çalışmadığı kontrol edilebilir. dikkat: paranoid insanlar bunun bir saldırı olduğunu sanabilir. her zaman seçeneği, bu servisin bağlantılarını, bilgisayar bu servisi bulundurmuyor olsa dahi görebilmenizi sağlayacaktır. asla ise bu servislere hiç bir bağlantınızın olmayacağı anlamına geliri dolayısıyla kimse sizi saldırgan sanmayacaktır. lisa hakkında daha fazla bilgi için: lisa web sayfasından veya alexander neundorf & lt; neundorf@ kde. org gt; adresinden alabilirsiniz.

Wels

pori rhwydwaith lleol yma gallwch osod eich "bro rhwydwaith". gallwch ddefnyddio naill ai' r ellyll lisa a' r caethwas- ma (ioslave) lan: /, neu' r ellyll reslisa a' r caethwas- ma rlan: /. am y ffurfweddiad caethwas- ma lan: os y' i dewiswch, bydd y caethwas- ma, os yw ar gael, yn gwirio a yw' r gweinydd yn cynnal y gwasanaeth yma pan agorwch y gwesteiwr yma. noder y gallai pobl paranoiaidd ystyried hyd yn oed hyn yn ymosodiad. golyga bob amser y byddwch yn gweld y cysylltiadau i' r gwasanaethau bob amser, os ydynt ar gael ar y gwesteiwr ai peidio. golyga byth na fydd gennych chi fyth gysylltiadau i' r gwasanaethau. yn y ddau fodd ni fyddwch yn cysylltu â' r gwesteiwr, ac ni fydd neb yn eich ystyried yn ymosodwr. mae mwy o wybodaeth ar lisa ar gael o tudalen gartref lisa neu cysylltwch âg alexander neundorf & lt; neundorf@ kde. org gt;.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Turks

İki farklı pano tamponu vardır: pano birşeyi seçip ctrl+c tuşlarına basarak ya da bir araç çubuğundan veya menü çubuğundan "kopyala" ögesine tıklayarak doldurulur. seçim biraz metin seçtikten sonra hemen kullanılabilir hale gelir. seçime erişmenin tek yolu farenin orta düğmesine basmaktır. pano ve seçim arasındaki ilişkiyi yapılandırabilirsiniz.

Wels

mae dau fyffer gludfwrdd ar gael: gludfwrdd a lenwir gan ddewis rhywbeth a gwasgu rheoli+c, neu drwy glicio "copïo" mewn bar offer neu far dewislen. mae dewisiad ar gael yn syth wedi dewis ychydig o destun. yr unig ffordd o gyrchu' r dewisiad yw i wasgu botwm canol y lygoden. gallwch ffurfweddu' r berthynas rhwng y gludfwrdd a' r dewisiad.

Laatste Update: 2011-10-23
Gebruiksfrequentie: 1
Kwaliteit:

Waarschuwing: Bevat onzichtbare HTML-opmaak

Krijg een betere vertaling met
4,401,923,520 menselijke bijdragen

Gebruikers vragen nu voor assistentieWij gebruiken cookies om u de best mogelijke ervaring op onze website te bieden. Door de website verder te gebruiken, geeft u toestemming voor het gebruik van cookies. Klik hier voor meer informatie. OK